Naibu Waziri Nderiananga Akutana na UNICEF kujadili mikakati ya kuwalinda watoto wenye ulemavu dhidi ya madhara ya EL NIÑO.
Serikali yaweka mkazo ushiriki sawa wa jinsia Baraza la Vyama vya Siasa
DED Same Atoa Wito Wananchi Kuhama Maeneo Hatarishi
Kilimanjaro Ipo Tayari Kukabiliana na Madhara ya El Nino
Mifuko na programu za uwezeshaji isimamiwe ipasavyo – Prof Kabudi
Tanzania na Uturuki kuimarisha ushirikiano katika usimamizi wa maafa
Serikali yafanya kikao kazi cha kukabiliana na mvua za EL NINO -ziara kufanyika nchi nzima kukagua utayari wa kukabiliana na athari za mvua hizo
Dkt. Yonazi Atembelea ubalozi wa Tanzania nchini Uturuki
Tanzania yaendelea kujiimarisha katika usimamizi wa maafa
Serikali yajumuisha wenye ulemavu katika elimu ya kukabiliana na EL NIÑO
AFDP Yawa chachu ya maendeleo ya wananchi Kipumbwi
Rais Dkt. Samia Kuzindua miradi katika Mji wa Serikali Mtumba, Dodoma
Serikali yatoa maelekezo 13 kukabiliana na El-Nino
Waziri Kabudi Amuwakilisha Rais Samia mkutano wa UA Angola
Mkataba wa Ujenzi wa Meli Tatu za Uvuvi wa Bahari Kuu Wasainiwa
Dkt. Yonazi Awakumbusha vijana kulinda afya zao katika mapambano dhidi ya UKIMWI
Waziri Kabudi Akagua na Kukabidhi Miradi ya IFAD ya Kuimarisha Uzalishaji wa Mbegu, Nzega
“Wenye ulemavu changamkieni fursa za mikopo” Naibu Waziri Ummy
Serikali kuendelea kuimarisha Afua za UKIMWI nchini
Serikali kuongeza nguvu mapambano dhidi ya UKIMWI