Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

OFISI YA WAZIRI MKUU

Habari

  • 06th Nov 2026

Tanzania yaunga mkono mpango wa pamoja wa EAC kukabili athari za el niño

Soma zaidi
  • 06th Nov 2026

Dkt. Yonazi Akutana na Ujumbe wa KYM na Yonsei University Consortium kujadili uanzishwaji wa kituo cha afya Mtumba

Soma zaidi
  • 05th Nov 2026

Waziri Mkuu aitaka NFRA kuharakisha mauzo ya mazao

Soma zaidi
  • 05th Nov 2026

EAC Yaweka mikakati ya pamoja kukabili athari za el niño kali

Soma zaidi
  • 05th Nov 2026

Nchi za EAC zijifunze na athari za el niño ya 2023/2024

Soma zaidi
  • 05th Nov 2026

Mafunzo kwa maafisa ufuatiliaji na tathmini Mkoa, Halmashauri kuongeza chachu ya maendeleo nchini

Soma zaidi
  • 04th Nov 2026

Nchi za EAC zatakiwa kujipanga kukabiliana na athari za el niño

Soma zaidi
  • 04th Nov 2026

Waziri Mkuu DRC atembelea Mji wa Serikali

Soma zaidi
  • 04th Nov 2026

Dkt. Mwigulu akutana na Waziri Mkuu wa DRC

Soma zaidi
  • 04th Nov 2026

Waziri Mkuu aagiza taasisi za umma zitumie bidhaa za ndani

Soma zaidi
  • 02nd Nov 2026

Tanzania yapongezwa kwa mchango wake katika kuboresha mifumo ya ufuatiliaji na tathmini Afrika

Soma zaidi
  • 01st Nov 2026

Waziri Mkuu aagiza mpango wa kuimarisha ushirikiano na taasisi za dini katika elimu

Soma zaidi
  • 30th Oct 2026

Rais Dkt. Samia Azindua rasmi majengo ya ofisi na miundombinu ya kisasa Mji wa Serikali Mtumba, asisitiza kusogeza huduma karibu na wananchi

Soma zaidi
  • 30th Oct 2026

Rc Senyamule: Upigaji wa fataki ni ishara ya historia kubwa katika Mji wa Serikali Mtumba

Soma zaidi
  • 29th Oct 2026

Tuangalie mustakabali wa vijana wetu-Waziri Mkuu

Soma zaidi
  • 29th Oct 2026

Prof. Mkumbo Akagua maandalizi ya uzinduzi wa majengo na barabara za lami Mji wa Serikali Mtumba

Soma zaidi
  • 26th Oct 2026

Viongozi wa TNCM, wapokeaji wa ruzuku na watekelezaji wa programu za Mfuko wa Dunia wanolewa kuimarisha ulinzi wa wananchi

Soma zaidi
  • 23rd Oct 2026

Dkt. Mwigulu: Tunataka kuwa miongoni mwa wazalishaji 10 bora wa chakula duniani

Soma zaidi
  • 22nd Oct 2026

Serikali yaendelea kuimarisha uwezo wa kukabiliana na maafa nchini

Soma zaidi
  • 22nd Oct 2026

Serikali yaendelea kuboresha uratibu na upatikanaji wa mafunzo tarajali

Soma zaidi