UNGE NA URATIBU

IDARA YA UFUATILIAJI NA TATHMINI YA
UTENDAJI WA SERIKALI
Lengo: Kufuatilia na kutathmini utendaji wa
Serikali kwa ujumla.
Idara kinapewa mamlaka ya kufanya kazi
zifuatazo:

I. Kutathmini utendaji wa Wizara, Sekretarieti
za Mikoa na Serikali za Mitaa;

ii. Kufuatilia na kutathmini mipango ya
vipaumbele;;

ili. Kuendeleza na kudumisha mfumo thabiti
wa kitaifa wa Ufuatiliaji na Tathmini

iv. Kuwa msimamizi wa Sera ya Ufuatiliaji na
Tathmini ya Serikali;

v. Kuandaa na kutekeleza Mpango wa
Tathmini wa Taifa (NEP);

vi. Kuendeleza na kufuatilia utekelezaji wa

Viashiria Muhimu vya Utendaji kwa kushirikiana

na Wizara za Sekta;

vii. Kuratibu Ufuatiliaji na Tathmini ndani ya
serikali;

viii.Kutathmini ufanisi wa mikataba ya
maelewano baina ya taasisi;; na

ix. Kuandaa taarifa za utendaji wa Serikali kwa
vipindi maalum

Idara hii ina Sehemu kuu mbili:

i. Sehemu ya Ufuatiliaji na Tathmini ya
Utendaji wa Wizara; Na

daji wa Sekretarieti za Mikoa na Mamlaka
1li za Mitaa

Sehemu ya Utendaji wa Wizara inafanya kazi
zifuatazo;

I. Kufuatilia na kutathmini utendaji wa Wizara;
il. Kufuatilia na kutathmini utendaji wa
Vitengo/sehemu za Ufuatiliaji na Tathmini
katika wizara zote;

iii. Kuandaa na kutekeleza Mpango wa Tathmini
ya Taifa (NEP);

iv. Kuendeleza na kudumisha mfumo thabiti
wa kitaifa wa Ufuatiliaji na Tathmini

v. Kuratibu na kuwianisha mifumo ya
Ufuatiliaji na Tathmini katika ngazi ya Taifa;

vi. Kutathmini ufanisi wa makubaliano ya
mashirikiano, makubaliano na mifumo ya
shughuli za pamoja, mipango na programu;
vii.Kuandaa na kufuatilia utekelezaji wa
viashiria vya utendaji muhimu wa Taifa kwa
kushirikiana na wizara za sekta; Na
viii.Kuandaa maandiko na maelezo mafupi juu
ya utendaji na kusambaza taarifa.

Kwa maelezo zaidi wasiliana:

ofisi ya waziri mkuu
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