OFISI YA WAZIRI MKUU
SERA, BUNGE NA URATIBU

KALENDA YA MIKUTANO NA MATUKIO YA
KISERIKALI YA MWAKA 2023



KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

JANUARI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI | MAHALLI/ WALENGWA
ENEO
02 Januari, 2023 | Mkutano wa Umoja wa | Wizaraya Fedha | Litapangwa Viongozi, Wawakilishi
Financial Intelligence na Mipango wa FIUs
Unit (FIU)  Duniani Duniani
(EGMONT GROUP of
FIU's)
04 Januari, 2023 | Maadhimisho ya siku ya Ofisi ya Waziri Litapangwa Serikali, Wasioona —
Fimbo Nyeupe (Braille) | Mkuu Kazi, Vijana, Nukta Nundu
Duniani Ajira na Watu
Wenye Ulemavu
09-27 Januari, Vikao vya Kamati za Ofisi ya Waziri Dodoma Serikali, Wabunge
2023 Bunge Mkuu Sera, Bunge wote
na Uratibu
11, Januari 2023 | Kongamano la Kodi | WizarayaFedha | Dares Salaam |Walipa Kodi,
Kitaifa na Mipango Wabunge, Taasisi za
Serikali, Wadau wa
sekta  binafsi na
umma
12 Januari, 2023 | Maadhinisho ya Ofisi ya Waziri Zanzibar Serikali, Wananchi
Mapinduzi ya Zanzibar Mkuu Sera, Bunge wote
na Uratibu
18 Januari, 2023 | Maadhimisho ya Siku ya | Wizara ya Habari, | Dodoma Wizara zote, TCRA,

Umoja wa Posta Afrika
(Pan  Africa  Postal
Union-PAPU)

Mawasiliano na
Teknolojia ya
Habari

TPC na UCSAF




KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

JANUARI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI | MAHALLI/ WALENGWA
ENEO
24 Januari, 2023 | Siku ya Elimu Duniani Wizara ya Elimu, Litapangwa Wizara, Wananchi
Sayansi na
Teknolojia
26 Januari, 2023 | Siku ya Forodha Duniani | Wizara ya Fedha | Dar es Salaam |Walipa Kodi, Wadau
na Mipango wa Forodha, Taasisi
za Umma na Taasisi
zisizo za Kiserikali,
Wadau wa
Maendeleo,
Wananchi na
Waandishi wa Habari
29 Januari, 2023 | Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi na
Ukoma Duniani Wananchi
30 Januari, 2023 | Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi na
Magonjwa Yaliyokuwa Wananchi
Hayapewi Kipaumbele
(NTDs) Duniani
31Jan - 10 Feb, Mkutano wa Kumi wa Ofisi ya Waziri Dodoma Wabunge wote,
2023 Bunge Mkuu Sera, Bunge Serikal
na Uratibu




KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

FEBRUARI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI WALENGWA

1-8 Februari, 2023 Wiki ya Anwani za | Wizaraya Habari, | Dodoma Viongozi, Wizara na

Makazi Mawasiliano na Taasisi zake
Teknolojia ya
Habari

02 Februari, 2023 Siku ya Ardhioevu | Wizara ya Maliasili | Dodoma Ofisi ya Makamu wa
Duniani (World na Utalii Rais, Wizara  ya
Wetlands Day - WWD) Maliasili na  Utalii,

Wadau wa Uhifadhi

04 Februari, 2023 Maadhimisho ya Siku Wizara ya Afya Litapangwa |Viongozi na Wananchi
ya Saratani Duniani

06 Februari, 2023 Siku ya Kimataifa ya Wizara ya Tarime VViongozi na Wananchi

Kupinga Ukeketaji kwa
Wanawake

Maendeleo ya
Jamii, Jinsia,
Waanawake na
Makundi Maalum

06-14 Februari, 2023

Ujumbe wa Benki ya
Maendeleoa ya Afrika
(AfDB) kwa maandalizi
ya Mradi wa SGR
kipande cha Tanzania
hadi Burundi na Congo

Wizara ya Fedha
na Mipango

Dar es Salaam

Wizara ya Fedha na
Mipango Wizara ya
Ujenzi na Uchukuzi,
Wizara ya Mambo yal
Nje na Ushirikiano wa
Afrika Mashariki.

07 Februari, 2023

Ujumbe wa Benki ya
Maendeleoa ya Afrika
(AfDB) kwa ajili ya
kufanya “Mid-Term

Wizara ya Fedha
na Mipango

Dodoma

Wizara ya Fedha na
Mipango, Wizara ya
Mambo ya Nje na
Ushirikiano wa Afrika

Mashariki.




KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

FEBRUARI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI WALENGWA
Evaluation of the CSP
2021-25 CSP,”

08 Februari, 2023 Mkutano wa Kujadili | Wizaraya Fedha | Dubai Wadhibiti wa Bimal
Maendeleo ya Bima na Mipango Nchi za Afrika, Wadau
kwenye Sekta vya wa mafuta na Gesi
Mafuta na Gesi

09 Februari, 2023 Mikutano wa Pamoja | Wizaraya Fedha | Ufaransa Wawakilishi wa FlUs,
ya Financial Action na Mipango Mwenyekiti wa
task Force (FATF) National Committee
(FAT Plenary
Meetings)

09-22 Februari, 2023 | Mashindano ya | Wizaraya Mambo | Mtwara Jeshi la Polisi
Majeshi ya Ulinzi na | ya Ndani ya Nchi
Usalama nchini
(BAMMATA GAMES
2023)

11 Februari, 2023 Maadhimisho ya Siku Wizara ya Elimu, Litapangwa [Wizara, Wanawake
ya Wanawake katika Sayansi na Wanasayansi
Sayansi Teknolojia

13 Februari, 2023 Siku ya Redio Duniani Wizara ya Habari, | Dodoma Waandishi wa Habari

Mawasiliano na

za Redio, Wamiliki wal

Teknolojia ya Redio, Wadau wal
Habari Habari na Serikali
Mkutano wa Umoja wa | Wizara ya Fedha | Dar es Salaam |Kampuni za Bima
Kampuni za Bima (ATI) na Mipango

4



KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

FEBRUARI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI WALENGWA
15 Februari, 2023 Mkutano wa Baraza la | Wizaraya Fedha | Addis Ababa, |Mhe. Rais wal
Mawaziri wa Umoja wa na Mipango Ethiopia JMT/Wizara ya Fedha

Afrika na Mkutano wa
Wakuu wa Nchi na
Serikali

wa Umoja wa Afrika

na Mipango, Wizara ya
Mambo ya Nje na
Ushirikiano wa Afrika
Mashariki.

Uzinduzi wa Kampeni
ya Huduma ya Msaada
wa Kisheria ya Mama
Samia.

Uzinduzi wa Mkakati
wa utekelezaji wa
Kampeni ya Msaada
wa Kisheria ya Mama
Samia

Wizara ya Katiba
na Sheria

Dar Es Salaam

wa Wizara
Bara na
Washirikal

Viongozi
Tanzania
Zanzibar,
maendeleo
wanaoshirikiana naj
Wizara, Viongozi wal
Asasi za Kiserikali nal
Taasisi mbalimbali

18 Februari,2023

Mkutano Mkuu wa Cha
ma cha
Wataalamu wa Uhusia
no na Umma Tanzania
( PRST)

Wizara ya Habari,
Mawasiliano na
Teknolojia ya
Habari

Dar es Salaam

Maafisa Uhusiano wa
Serikali na Taasisi
Binafsi na Wadau
ikiwemo Serikali

18-28 Februari, 2023

Ujumbe wa “Executive
Director” wa Benki ya
Maendeleo ya Afrika
(AfDB)

Wizara ya Fedha
na Mipango

Dodoma

Wizara ya Fedha na
Mipango, Wizara ya
Mambo ya Nje na
Ushirikiano wa Afrika

Mashariki.




KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

FEBRUARI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI WALENGWA
19 Februari, 2023 Mkutano Maalum wa | Wizaraya Fedha | Bujumbura, [Wizara ya Fedha na
Baraza la Mawaziri la na Mipango Burundi Mipango, Wizara ya
Jumuiya ya Mambo ya Nje na
Afrika Mashariki Ushirikiano wa Afrika
Mashariki.
19 Feb -12 Machi Ujumbe (Mission) wa | Wizaraya Fedha | Dodoma Wizara ya Fedha nal
2023 Benki ya Maendeleo ya na Mipango Mipango, Wizara za
Afrika (AfDB) kwa ajili Kisekta, Wizara vya
ya Maandalizi ya Mambo ya Nje na
Mkopo  Nafuu wa Ushirikiano wa Afrika
Kusaidia Bajeti ya Mashariki.
Serikali (General
Budget Support)
22 Februari, 2023 Uzinduzi wa Mfumo wa Wizara ya Afya Litapangwa |Viongozi na
Taarifa za Usimamizi Wataaalam
wa Vifaa vya Tiba na
Miundombinu
(MEIMIS)
23-27 Februari, 2023 | Kumbukizi la Vita vya | Wizara ya Maliasili | Songea Baraza la
Majimaji na Utalii Makumbusho, Mila na|
Desturi za Mkoa wal
Ruvuma/ Wananchi
23-24 Februari, 2023 | Maonesho ya | Wizaraya Mifugo | Zanzibar Wawekezaji, Watalii

Kimataifa ya Zanzibar
(Zanzibar International
Tourism Expo)

na Uvuvi
(Sekta ya Uvuvi)

wa Ndani na Nje




KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

FEBRUARI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI WALENGWA
23 Februari, 2023 Mkutano wa Wadauwa | Wizaraya Fedha | Litapangwa [Vyuo vikuu, Jumuiya
Uanzishaji wa bodi ya na Mipango) za sekta ya bima,
Wataalamu wa Bima, Wizara ya Fedha na
Hifadhi ya Jamii na Mipango
Watakwimu Bima
(ISPAB)
24 Februari, 2023 Siku ya Kutambua Wizara ya Elimu, Litapangwa |NACTIVET, Wizara
Mchango Waajiri Sayansi na
Tanzania Teknolojia
27 Februari - 03 Mkutano wa Mpango | Wizara ya Ujenzi Afrika Kusini  |Viongozi wa Kitaifa
Machi, 2023 wa Kikanda wa na Uchukuzi
Wanachama wa Mkata (Ujenzi)
ba wa Kimataifa wa ta
bianchi (COP 23)
28 Februari, 2023 Mkutano Mkuu wa Wizara ya Fedha | New York Wadau wa Takwimu
Umoja wa Mataifa wa na Mipango Marekani Duniani, Nchi
Tume ya Takwimu wanachama
(United Nations
Statistical Commission
Conference General
Meeting)
Uzinduzi wa kitovu cha Wizara ya Simiyu Serikali, Wananchi na
teknolojia za kihandisi Uwekezaji, Wadau wa
Viwanda na CAMARTEC.
Biashara
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

FEBRUARI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI WALENGWA
Maadhimisho ya Siku Wizara ya Afya Litapangwa [Viongozi na wananchi
ya Magonjwa Adimu
Duniani
Jukwaa la Kikanda | Wizaraya Fedha | Niamey, Niger \Wizara ya Fedha na
Kuhusu Maendeleo na Mipango Mipango na Wizara ya
Endelevu Barani Afrika Mambo ya Nje na

Ushirikiano wa Afrika
Mashariki.
Siku ya Malisho Wizara ya Mifugo | Morogoro Serikali, Wadau wa
na Uvuvi Uzalishaji Malisho
(Sekta ya Mifugo)
28 Feb -06 Machi, Mashindano ya Wizara ya Mambo | Rwanda Jeshi la Polisi
2023 Michezo ya Majeshiya | ya Ndani ya Nchi
Polisi Kanda ya Afrika
Mashariki
Februari, 2023 Uzinduzi wa Taarifa ya Wizara ya Maji Litapangwa |Viongozi, Wizara

Tathmini ya Utendaji
wa Mamlaka za Maji
Nchini-EWURA

Mkutano wa Mabalozi
wa Nchi na Wakuu wa
Mashirika ya Kimataifa
(Sherri party)

Wizara ya Mambo
ya Nje na
Ushirikiano wa
Afrika Mashriki

Dar Es Salaam

Mabalozi wa nchi
mbalimbali
wanaowakilisha

Tanzania, Wakuu wa

8



KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

FEBRUARI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI | MAHALI WALENGWA

Mashirika ya Kimataifa
wailoko Tanzania,
Wizara na Viongozi wa|
Serikal




KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MACHI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI WALENGWA

01-03 Machi, 2023 Maadhimisho ya Siku | Ofisi ya Makamu Dodoma Jamii
ya Afrika ya Mazingira wa Rais

03 Machi, 2023 Maadhimisho ya Siku Wizara ya Afya Litapangwa  |Viongozi na Wananchi
ya Magonjwa Adimu
Duniani
Siku ya Wanyamapori Wizara ya Maliasili | Dodoma Wizara ya Maliasili na|
Duniani (World Wildlife na Utalii Utalii, Wadau wal
Day) Uhifadhi

Machi Mkutano wa Kumi wa Ofisi ya Waziri Dodoma Serikali, Viongozi na
Bunge Mkuu Bunge, Sera Wabunge wote

na Uratibu

Ufunguzi wa nyumba | Wizara ya Ujenzi Dar Es Salaam |Viongozi, TBA,
za makazi ya na Uchukuzi Wananchi
Watumishi wa Umma (Ujenzi)
katika eneo la
Magomeni Kota na Ex-
Canadian Masaki jijini
Dar es Salaam

07 — 09 Machi, 2023 | Siku ya Kimataifa ya | Wizara ya Mifugo | Berlin Wawekezaji  Watalii
Maonesho vya Utalii Na Uvuvi Germany Nje
(World Travel Show) (Sekta Ya Uvuvi)

08 Machi, 2023 Maadhimisho ya Siku Wizara ya Dodoma Wanawake/ Wananchi

ya Wanawake Duniani

Maendeleo ya
Jamii, Jinsia,

10




KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MACHI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI WALENGWA
Wanawake na
Makundi Maalum
09 Machi, 2023 Maadhimisho ya Siku Wizara ya Afya Litapangwa  |Viongozi na Wananchi
ya Figo Duniani
11 Machi, 2023 Maadhimisho ya Siku Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi na Wananchi

ya Utepe
Duniani

Mweupe

12-20 Machi, 2023

Mkutano wa Baraza la
Mawaziri wa SADC

Wizara ya Fedha
na Mipango

Jamhuri  ya
Kidemokrasia

Wizara ya Fedha na
Mipango & Wizara ya|

ya Kongo Mambo ya Nje
na Ushirikiano wa
Afrika Mashariki.
13-17 Machi, 2023 Maadhimishi ya Wikiya | Wizara ya Mambo | Mwanza Viongozi, Jeshi la
Nenda kwa Usalama | ya Ndani ya Nchi Polisi, Wananchi,
barabarani Wadau wa Usalama
Barabarani
15 Machi, 2023 Siku ya Haki za Wizara ya Mbeya Wizara na Taasisi za
Mtumiaji Duniani Uwekezaji, umma na binafsi,
(World Consumer Right Viwanda na Wafanyabiashara,
Day) Biashara Wanasheria, Asasi za

kiraia Vyama vya
kutetea haki za|
watumiaji,
Wawekezaiji,

Wanafunzi wa elimu
ya juu.

11



KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MACHI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI WALENGWA
15-21 Machi, 2023 Mkutano wa Mawaziri | Wizaraya Fedha | Addis Ababa, |Wizara ya Fedha na
wa Fedha, Mipango na na Mipango Ethiopia Mipango na Wizara ya

Maendeleo ya Uchumi
Barani Afrika

Mambo ya Nje
na Ushirikiano wa
Afrika Mashariki

16-22 Machi, 2023

Maadhimisho ya Wiki
ya Maji Kitaifa

Wizara ya Maji

Dar Es Salaam

Viongozi, Wizara,
Wananchi

20 Machi, 2023 Maadhimisho ya Siku Wizara ya Afya Litapangwa  |Viongozi na Wananchi
ya Afya ya Kinywa
Duniani
Uzinduzi wa | Wizaraya Kilimo Dodoma Viongozi, Wakulima,
Mashamba Makubwa Maafisa Ugani,
Wananchi
21 Machi, 2023 Siku ya Misitu Duniani | Wizara ya Maliasili | Dodoma Wizara ya Maliasili na
na Utalii Utalii’/Wananchi,
Wadau wa Misitu/
Wananchi
21-25, Machi 2023 Maonesho ya Madini | Wizara ya Madini | Mbeya Wadau wa Sekta ya
na Fursa za Uwekezaji Madini zikiwvemo
katika Sekta ya Madini Taasisi za Fedha.
21-13 Machi, 2023 Mkutano wa Kikanda Ofisi ya Makamu Senegal Wizara na Taasisi

wa Mikataba ya Basel,
Rotterdam na
Stockholm

wa Rais

zinazotekeleza
Mikataba hii ambao ni

NEMC, GCLA,

12



KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MACHI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI WALENGWA
TPHPA na Wizara yal
Kilimo
22-24 Machi, 2023 Mkutano wa Maji wa Wizara ya Maji Litapangwa Serikali, Wadau wote
Umoja wa Mataifa wa Maji
23 Machi,2023 Siku ya Ukombozi wa Wizara ya Dodoma Makatibu Wakuu
Nchi za Kusini wa | Utamaduni, Sanaa wote; Mabalozi wa
Afrika (SADC Day) na Michezo nchi; Vyama vya
Siasa; Vyuo Vikuu;
Wadau wa Elimu;
Shule za Msingi na
Sekondari
Siku ya Hali ya Hewa | Wizara ya Ujenzi Dodoma Serikali, Wananchi
Duniani na Uchukuzi
(Uchukuzi)
23-24 Machi, 2023 Jukwaa la Tatu la | Wizaraya Habari, | Morogoro Wataalam wal
Usalama Mtandao (3 Mawasiliano na TEHAMA, W atafiti,
Cybersecurity Forum) Teknolojia ya Wabunifu,

Habari Wawekezaji, Wafanya
biashara na Wadau
wengine wa Usalama
Mtandao

24 Machi, 2023 Maadhimisho ya Siku Wizara ya Afya Litapangwa  Viongozi na Wananchi
ya Kifua Kikuu Duniani
24 Machi, 2023 Utiaji Saini Mhe. Rais Wizara ya Afya Litapangwa  |Viongozi Wakuu

wa Jamhuri ya
Muungano wa
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MACHI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI WALENGWA
Tanzania na Wakuu wa
Mikoa (Huduma vya
Afya kwa Mama na
Mtoto
Machi-Juni, 2023 Jukwaa la Jamii Habari | Wizara ya Habari, | Litapangwa  |Wizara zote, TCRA na
Duniani (WSIS) Mawasiliano na TTCL
Teknolojia ya
Habari
27 Machi, 2023 Siku ya Kimataifa ya | Wizara Ya Mifugo | Litapangwa Serikali, Wadau wa
Bioanual (World Na Uvuvi Uhifadhi
Biodiversity Day) (Sekta Ya Uvuvi)
27-28 Machi, 2023 Sherehe za Siku ya Wizara ya Mbeya Wajasiliamali wadogo,
Viwango Afrika (Arso Uwekezaji, Wadau wa viwango,
Standardization Day) Viwanda na Menejimenti ya TBS,
Biashara Wanafunzi  washiriki
kutoka vyuo vikuu,
Mkuu wa Wilaya na
Mkuu wa Mkoa.
27-31 Machi, 2023 Warsha/Kikao-kazi cha Wizara ya Afya Litapangwa  |Viongozi na Wataalam

Wadau wa Ndani ya
Nchi wa COP 23

27-31 Machi, 2023 Kikao Kazi Cha | Wizaraya Habari, | Dares Salaam [Maafisa Habari,
Maafisa Habari, Mawasiliano na Wizara ya Habari
Mawasiliano na Teknolojia ya (Idara ya Habari-
Uhusiano wa Serikali Habari MAELEZO)
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MACHI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI WALENGWA
28-29 Machi, 2023 Mkutano wa Bodi ya | Wizaraya Fedha | Dares Salaam |Wizara ya Fedha na
Wakurugenzi wa na Mipango Mipango, NBAA na
Shirikisho CAG, Wadau wa
la Wahasibu la Afrika Masuala ya Uhasibu
(Pan African na Hesabu
Federation of
Accountants — PAFA)
29- 30 Machi, 2023 | Mkutano wa Pamoja Wizara ya Afya Dodoma Makatibu Wakuu na
wa Kisekta — Wataalam Wataalam
na Mkutano wa Pamoja
wa Kisekta — Makatibu
Wakuu
31 Machi, 2023 Mkutano wa Pamoja Wizara ya Afya Dodoma Mawaziri
wa Kisekta — Mawaziri
Machi, 2023 Kongamano La Wizara ya Maliasili | Morogoro Wizara ya Maliasili na|
Kisayansi La Tafiti La na Utalii Utalii (Taasisi ya
TAFORI Utafiti wa  Misitu
Tanzania — TAFORI)
Machi, 2023 Uzinduzi wa 2Africa Wizara ya Habari, | Dares Salaam [Wadau wa
Submarine Cable Mawasiliano na Mawasiliano
Teknolojia ya
Habari
Machi, 2023 Utiaji saini wa Mkataba | Wizara ya Nishati | Dar Es Salaam |Wizara/
wa Nchi Hodhi (HGA TPDC/PURA/IOCs

Signing) wa Mradi wa
LNG
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MACHI

SHUGHULI/TUKIO

WIZARA/TAASISI

MAHALI

WALENGWA

Machi, 2023

Utiaji wa Saini wa
Bilateral Agreements
kwa Mradi wa Bomba
la Gesi la Tanzana
hadi Uganda

Wizara ya Nishati

Tanzania

Serikali ya Tanzania
na Serikali ya Uganda
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

APRILI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASI | MAHALI MHUSIKA MKUU
Si
01 Aprili 2023 Siku ya Upandaji Miti Wizara ya Dodoma Wizara ya Maliasili
Kitaifa Maliasili na na Utalii, Viongozi
Utalii na Wananchi
Mkutano wa Umoja wa Wizara ya Fedha | Arusha Wawakilishi wa
Nchi za Mashariki na na Mipango FIU, Makatibu
Kusini mwa Afrika Wakuu wa Wizara
kwenye Masuala ya wanaohusika  na
Udhibiti na Utakasishaji Masuala ya
wa Fedha Hararnu kudhibiti Fedha
(ESAAMLG Task Force Haramu,
Meetings) Wataalamu wa
vyombo vya
Udhibiti
Aprili, 2023 Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Litapangwa Wizara zote na
Kimataifa ya Wasichana Habari, Taasisi zake
katika TEHAMA Mawasiliano na
(Girls in ICTday) Teknolojia ya
Habari
03 Aprili, 2023 Mkutano wa Watumiaji Wizara ya Fedha | Litapangwa Watumiaji wa
wa Mfumo wa goAML na Mipango Mfumo wa goAML
(goAML User group katika FIUs Duniani
Meetings)
04 Aprili, 2023 Mkutano wa Baraza la Wizara ya Fedha | Arusha Wizara ya Fedha

Mawaziri wa Jumuiya
Afrika Mashariki

na Mipango

na Mipango na
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

APRILI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASI | MAHALI MHUSIKA MKUU
Si
Wizara ya Mambo
ya Nje
na Ushirikiano wa
Kimataifa
05 Aprili, 2023 Mkutano wa Mawaziri wa | Wizara ya Fedha | Litapangwa Wizara ya Fedha
Fedha, Mipango na na Mipango na Mipango na
Mtangamano wa Umoja Wizara ya Mambo
wa Afrika ya Nje
na Ushirikiano wal
Kimataifa
06 Aprili, 2023 Mkutano wa Mwaka wa Wizara ya Fedha | Litapangwa Wizara ya Fedha
Bodi ya Magavana wa na Mipango na Mipango
Taasisi ya kujenga uwezo Wizara ya Mambo
kwa nchi za ya Nje na
Afrika (ACBF) Ushirikiano wal
Afrika Mashariki.
07 Aprili, 2023 Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Afya | Litapangwa Viongozi,
Afya Duniani Wafanyakazi na
Wananchi
07 Aprili, 2023 Kumbukumbu ya Rais wa Ofisi ya Waziri | Zanzibar Serikali, Wananchi
Kwanza wa Serikali ya Mkuu Sera, wote
Mapinduzi Zanzibar, Bunge na
Sheikh Abeid Amani Uratibu

Karume.
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

APRILI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASI | MAHALI MHUSIKA MKUU
SI
11-21 Aprili, 2023 | Mkutano wa Tano wa Wizara ya UNODC, Wizara ya Habari,
Majadiliano ya Mkataba Habari, Vienna, Austria [Mawasiliano na

wa Kmataifa Dhidi ya
Uhalifu wa Mtandao

Mawasiliano na
Teknolojia ya

Teknolojia yal
Habari, WKS,

Habari OAG, NPS, Jeshi la
Polisi, TCRA na e-
GA
13 Aprili, 2023 Maadhimisho ya Wizara ya Butiama, Wizara ya Maliasili
Kumbukumbu ya Mwil. Maliasili na Musoma na Utalii,
Nyerere Utalii Ofisi ya Mkuu wa
Mkoa wa Mara,
Familia ya Mwl.
Nyerere,
Wadau wa Urithi
wa Utamaduni
unaotakana na
maisha ya Mwl.
Nyerere, Wananchi
Tuzo za Waandishi Wizara ya Elimu, | Litapangwa Wizara, Waandishi,
Bunifu Sayansi na TIE
Teknolojia
22 Aprili, 2023 Uzinduzi wa Kiwanda Wizara ya Singida Halmashauri yal
Darasa cha Kubangua Uwekezaji, Wilaya ya Manyoni,
Korosho Viwanda na Wananchi
Biashara
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

APRILI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASI | MAHALI MHUSIKA MKUU
Si
Manyoni, Wadau
wa CAMARTEC
24-28 Aprili, 202 Maonesho ya Sayansi Wizara ya Elimu, | Litapangwa Serikali, Wabunifu,
Teknolojia na Ubunifu Sayansi na Wananchi
Teknolojia
25 Aprili, 2023 Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Afya | Litapangwa Viongozi,
Malaria Duniani Wafanyakazi,
Wananchi
Uzinduzi wa Wiki ya Wizara ya Afya | Litapangwa Viongozi,
Chanijo - Afrika Wafanyakazi,
Wananchi
26 Aprili, 2023 Siku ya Muungano wa Ofisi ya Makamu | Tanzania Viongozi,
Tanganyika na Zanzibar wa Rais Wananchi wote
28 Aprili, 2023 Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Afya | Litapagwa Viongozi,
Usalama na Afya Kazini Wafanyakazi,
Duniani Wananchi
Siku ya Veterinari Duniani Wizara ya Litapangwa Wafugaji, Maafisa
(Wold Veterinary Day) Mifugo na Uvuvi Ugani, Wananchi
(Sekta ya
Mifugo)
Aprili, 2023 Wiki ya Mamlaka ya Wizara ya Ujenzi | Dar es Salaam |Viongozi,
Bandari Tanzania (TPA) na Uchukuzi Wafanyakazi wote
(Uchukuzi)
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

APRILI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASI | MAHALI MHUSIKA MKUU
Si
Mkutano wa Mwaka wa Wizara ya Arusha Wawakilishi kutokal
Kamati ya Viwango ya Uwekezaji, nchi wanachama,
Afrika Mashariki na Viwanda na wadau wa viwango
Kamati zake ndogo (East Biashara kutoka Jumuiya ya
Africa Standards Afrika  Mashariki,
Committee and Sub- wadau na wafadhili
Committee Meetings) wa kimataifa wal
maendeleo
Uzinduzi wa Bidhaa ya Wizara ya Kibaha Wizara ya Kilimo,
Viuatilifu Hai (Thurisave Uwekezaji, Wadau wa Chama
24) Viwanda na cha Wakulima
Biashara Tanzania, TARI,
TAHA, SUA na
TFNC
Mkutano wa Kumi na Ofisi ya Waziri | Dodoma Serikali, Wabunge
Moja wa Bunge — Mkuu Sera, wote
Mkutano wa Bajeti Bunge na
Uratibu
Uwekaji wa Jiwe la Wizara ya Ujenzi | Dar Es Salaam  |Viongozi, Wizara,
Msingi kwenye Mradi wa na Uchukuzi TBA, Wananchi
Ujenzi wa Nyumba za (Ujenzi)

Makazi ya Watumishi wa
Umma katika eneo la
Temeke Kota
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

APRILI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASI | MAHALI MHUSIKA MKUU
SI
Maadhimisho ya Wizara ya Elimu, | Litapangwa Wizara, Chuo
Kumbukumbu ya Sokoine Sayansi na Kikuu cha Kilimo|
Teknolojia cha Sokoine (SUA),
Waanchi
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MEI SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
01 Mei, 2023 Maadhimisho ya Siku ya Ofisi ya Waziri Dodoma Wizara na Taasisi
Wafanyakazi Duniani Mkuu Kazi, Ajira, zake
Vijana na Wenye Viongozi,
Ulemavu Wafanyakazi na
Wananchi
1-12 Mei, 2023 Mkutano wa Mikataba | Ofisi ya Makamu | Geneva Uswisi  |Wizaya, Taasisi
ya Basel, Rotterdam na wa Rais zikivemo NEMC.
Stockholm GCLA, TPHPA na
Wizara ya Kilimo
02 Mei, 2023 Siku ya Jodari Wizara Ya Mifugo | Dar es Salaam  |[Jamii, Wavuvi na
Na Uvuvi Wadau wal
(Sekta Ya Uvuvi) Maendeleo
Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi,
Pumu Duniani Wafanyakazi na
Wananchi
03 Mei, 2023 Maadhimisho ya Sikuya | Wizara ya Habari, | Dodoma Viongozi,
Uhuru wa Vyombo vya | Mawasiliano na Waandishi wal
Habari Duniani Teknolojia ya Habari, Wadau
Habari wa Habari na
Serikali
Wafanyakazi,
Wananchi
04 Mei, 2023 Siku ya Wazimamoto | Wizara ya Mambo | Dodoma Jeshi la
Duniani ya Ndani ya Nchi Zimamoto nal
Uokoaiji
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MEI SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
05 Mei, 2023 Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi,
Wakunga Duniani Wakunga,
Wananchi
07-13 Mei, 2023 Maonesho ya Mifuko na Wizara ya Kigoma Wizara na Taasisi
Programu za Uwekezaji, za Umma na
Uwezeshaji Viwanda na Binafsi, NEEC,
Biashara Mifuko ya
Uwezeshaji,
MSMES, BDS
providers, Taasisi
za Fedha, Taasisi
za Elimu na
Utafiti, Asasi za
Kiraia, Vikundi
vya Kijamii vya
Kifedha
09-11 Mei, 2023 Kongamano na Kampala, Wadau wal
Maonesho ya Mafuta na Uganda Mafuta na Gesi
Gesi kwa Nchi za Afrika Asilia kwa Nchi
Mashariki (EAPCE-10) Wizara ya Nishati Wanachama
Mkutano wa 16 wa Arusha Nchi Wanachamal

Baraza la Mawaziri la
Kisekta la Nishati la
Jumuiya la  Afrika
Mashariki
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MEI SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
Kongamano la Nishati Dar Es Salaam |Wadau wa
Safi ya Kupikia (Clean Nishati
Cooking Conference)
Kongamano la Nishati Daa Es Salaam |Wadau wa
Safi ya Kupikia (Clean Nishati
Cooking Conference)
Uzinduzi wa Mradi wa Rusumo - Kagera [Marais wal
Kuzalisha Umeme wa Rwanda na
Rusumo — 80MG Burundi
Kuweka jiwe la Msingi Kigoma MoE, TANESCO
Mradi wa Kuzalisha na Wananchi
Umeme wa Malagarasi -
49.6MW
12 Mei, 2023 Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi,
Wauguzi Duniani Wauguzi,
Wananchi
15 Mei, 2023 Kongamano la | Wizaraya Fedha | Abidjan, Ivory \Wahasibu na
Wahasibu la Afrika na Mipango Coast Wakaguzi wal
Hesabu wote
Tanzania
Siku ya Kimataifa ya Wizara ya Urambo Serikali,
Familia Maendeo ya Wananchi

Jamii, Jinsia,
Wanawake na
Makundi Maalum
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MEI

SHUGHULI/TUKIO

WIZARA/TAASISI

MAHALI

MHUSIKA MKUU

15-19 Mei, 2023

Mkutano wa 38 wa
SADC wa Maeneo ya
Vikwazo vya Kiufundi
(SADC Technical
Barriers to Trade
Cooperation Structures
Meetings)

Wizara ya
Uwekezaji,
Viwanda na

Biashara

Dar es Salaam

Taasisi zal
Udhibiti,
Wawakilishi
Kutoka Wizara yal
Uwekezaji,
Viwanda naj
Biashara,
Wawakilishi  wal
Sekta Binafsi nal

Wadau wal
Viwango, na TBS
16-22 Mei, 2023 Maoneshi ya Elimu ya Wizara ya Elimu, | Litapangwa NACTIVET,
Ufundi na Mafunzo ya Sayansi na Wanafunzi,
Ufundi Stadi Teknolojia Viongozi,
Wananchi
17 Mei, 2023 Siku ya TEHAMA | Wizaraya Habari, | Litapangwa Wizara na Taasisi
Duniani. Mawasiliano na zote, Wananchi
Teknolojia ya
Habari
Siku ya Kuanzishwa | Wizaraya Ujenzi | Litapangwa Serikali, Wizara,
Wakala wa Majengo na Uchukuzi TBA, Wananchi
Tannzania (TBA) (Uchukuzi)
18 Mei, 2023 Siku ya Wanawake | Wizaraya Ujenzi | London au Wadau wa sektal
Duniani walio katika na Uchukuzi Dar Es Salaam  |ya usafiri kwa njia
Sekta ya Usafiri kwa njia (Uchukuzi) ya maji.

ya maji (International
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MEI SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
Day for Women in
Maritime)
20 Mei, 2023 Sherehe ya Metrolojia Wizara ya Arusha Wadau Wal
Duniani Uwekezaji, Vipimo nal
Viwanda na Maabara zal
Biashara Serikali na Binafsi
Siku ya Nyuki Duniani Wizara ya Singida Serikali, Wizara
Maliasili na Utalii ya Maliasili na
Utalii
21 Mei, 2023 Siku ya Utamaduni Wizara ya Dodoma Viongozi wa
Duniani Utamaduni, Sanaa Serikali; Mabalozi
na Michezo wa nchi; Wadau
wa Utamaduni;
Vyuo Vikuu;
Shule za msingi
na sekondari,
Wananchi
22 Mei, 2023 Mikutano ya Mwaka ya | Wizaraya Fedha | Egypt Wizara ya Fedha
Benki ya Maendeleo ya na Mipango na Mipango,
Afrika (AfDB  Annual Wizara yal
Meetings) Mambo ya Nje na
Ushirikiano  wal
Afrika Mashariki
na Wataalam
Mkutano wa Sabini na Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi wal

Sita wa Afya Duniani

Serikali, Wizara
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MEI SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
23 Mei, 2023 Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi nal
Kimataifa ya Wananchi
Kukomesha Fistula ya
Uzazi
25 Mei, 2023 Siku ya Afrika (African Wizara ya Dar es Salaam  |Viongozi wa
Day) Utamaduni, Sanaa Serikali, Mabalozi
na Michezo wa Nchi, Wadau
wa  Utamaduni;
Vyuo Vikuu
28 Mei, 2023 Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi na
Afya ya Hedhi na Usafi Wananchi
Duniani
29 Mei, 2023 Maadhimisho ya Sikuya | Wizara ya Ulinzi Dar es Salaam |Walinda Amani
Walinda Amani Duniani na Jeshi la Duniani,
(International day of UN Kujenga Taifa Wanajeshi, Asasi
Peace Keeper) Zisizo za

Kiserikali, Serikali
ya JMT na
Jumuiya za
Umoja wa Mataifal
na Wanajeshi
wote.

Siku ya Unywaji wa | Wizaraya Mifugo | Arusha Wananchi,
Maziwa na Uvuvi Wadau wa Tasnia
(Sekta ya Mifugo) ya maziwa
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

MEI SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
31 Mei, 2023 Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi nal
Kutotumia Tumbaku Wananchi
Duniani
Mei, 2023 Maonesho ya Usalama | Ofisi ya Waziri Dodoma Viongozi,
na Afya Mahali pa Kazi | Mkuu, Kazi, Ajira Wafanyakazi, na
(OSHA) na Wenye Ulemavu Wananchi
Uzinduzi wa Tanuru la | Wizara ya Moshi Wizara ya Uwekezaji
Kuyeyusha Chuma na | Uwekezaiji, Viwanda na
Kuanza uzalishaji KMTC Viwanda na Biashara, Hazina,
Biashara UNCDF na NOC.
Ufunguzi wa Nyumba za | Wizara ya Ujenzi Arusha Viongozi, Wizara,
Makazi ya Watumishi | na Uchukuzi TBA, Wananchi
wa Umma katika eneo | (Ujenzi)
la Simeoni jijini Arusha
Kongamano la Mwaka | Wizara ya Fedha Arusha Makatibu Wakuu,
la Usimamizi katika | na Mipango Wenyeviti na
Ununuzi wa Umma Wajumbe wa
Bodi za
Wakurugenzi,
Wakuu wa Idara
Wakuu wa
Vitengo na
Maafisa Ununuzi,
Wajumbe wal

Bodi za Ununuzi
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SHUGHULI/TUKIO
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MAHALI

MHUSIKA MKUU

na Wenyeviti wal
Halmashauri
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

JUNI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU

01 Juni, 2023 Mkutano wa Sekta ya | Wizaraya Afya Dodoma Mawaziri wa Sekta
Afya kati ya Wizara ya
Afya na OR-TAMISEM

01-08 Juni, 2023 Maadhimisho ya Siku ya | Ofisi ya Makamu | Tanga Serikali, Wananchi
Bahari Duniani wa Rais

02 Juni, 2023 Mkutano wa Mwaka wa | Wizara ya Fedha | Litapangwa Wizara ya Fedha na
Bodi na Mipango Mipango, Wizara ya
ya Magavana wa Benki Mambo ya Nje na
ya Maendeleo ya Afrika Ushirikiano wa
Mashariki (EADB) Afrika Mashariki.

02-13 Juni, 2023 Umoja wa Michezo na | Wizaraya Elimu, | Litapangwa Wizara, Ofisi ya
Taaluma kwa Shule za Sayansi na Rais- TAMISEMI,
Msingi Tanzania Teknolojia Wanafunzi Shile za
(UMITASHUMTA) Msingi

02 — 04 Juni, 2023 | Maonesho ya Kimataifa Wizara ya Arusha Wawekezaji, Watalii
ya Utalii Maliasili na Utalii wa ndani na nje

05 Juni, 2023 Maadhimisho ya Siku ya Tanzania Ofisi ya Makamu wa

Mazingira Duniani

Ofisi ya Makamu
wa Rais

Rais, Wizara za
Kisekta, Asasi za
Kiraia, Taasisi zisizo
za kiserikali
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

JUNI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
07 Juni, 2023 Maadhimisho ya Siku ya | Wizara ya Afya Dar Es Salaam |Viongozi na
Usalama wa Chakula Wananchi
Duniani
Siku ya Papa Duniani | Wizara Ya Mifugo | Mafia Jamii ndani na Nje
(World Haleshark Day) Na Uvuvi ya hifadhi
(Sekta Ya Uvuvi)
Siku ya Chakula Salama Wizara ya Dar es Salaam [Wadau wa Chakula
Duniani (World Food Uwekezaji, Salama,
Safety Day) Viwanda na Wanahabari,
Biashara Wizara na Idara za
Serikali, Mashirika
ya Kimataifa
Mashirika yasiyo ya
Kiserikali  (NGOs)
na Wananchi Wote.
7-9, Juni 2023 Mkutano wa 18 wa | Wizaraya Mambo | Kigali Rwanda |Jeshi la Polisi
Wakuu wa INTERPOL ya Ndani ya Nchi
08 Juni, 2023 Siku ya Bahari Duniani | Wizara ya Ujenzi | Dar Es Salaam [Wadau wote
(World Ocean Day) na Uchukuzi wanaotumia Bahari
(Uchukuzi)
09 Juni, 2023 Siku ya Uidhinishaji | Wizara Ya Mifugo | Litapangwa Wadau wote wa
Duniani (World Na Uvuvi Maabara za Serikali

Accreditation Day)

(Sekta Ya Uvuvi)

na Binafsi
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

JUNI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
10 Juni, 2023 Mkutano wa Wakuu wa Wizara ya Fedha | Dar es Salaam |Wizara ya Fedha na
Nchi za Afrika 2023. na Mipango Mipango,
(Africa Heads of State Ofisi ya Waziri Mkuu
Human Capital Summit — Kazi , Wizara ya
2023) Elimu, Sayansi na
Teknolojia
10 -16 Juni, 2023 Wiki ya Kitaifa vya | Wizaraya Afya Litapangwa Viongozi na
Famasia Wananchi
13 Juni, 2023 Maadhimisho ya Watu Ofisi ya Waziri Ruvuma Wananchi, Watu
Wenye Ualbino Duniani | Mkuu, Kazi, Ajira, wenye Ualbino
Vijana na Watu
Wenye Ulemavu
13 -14 Juni, 2023 Mkutano wa Kamati ya | Wizara ya Mambo | Sylhet, Wizara ya Mambo
Makatibu Wakuu wa ya Nje na Bangladesh ya Nje na
IORA Ushirikiano wa Ushirikiano wa
Afrika Mashariki Afrika Mashariki,
Wizara ya Fedha na
Mipango, Wizara ya
Ujenzi na Uchukuzi
(Uchukuzi), Wizara
ya Mifugo na Uvuvi,
Wizara ya Uchumu
wa Buluu na Uvuvi
14 Juni, 2023 Maadhimisho ya Siku ya | Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi na
Wachangia Damu Wananchi
Duniani
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

JUNI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
15 Juni, 2023 Siku ya Kupinga UkKatili Wizara ya Litapangwa Serikali, Wazee,
Dhidi ya Wazee Maendeleo ya Wananchi
Jamii, Jinsia,
Wanawake na
Makundi Maalum
15-18 Juni, 2023 Umoja wa Michezo ya | Wizaraya Elimu, | Litapangwa Wizara, Ofisi yal
Shule za Sekondari Sayansi na Rais-TAMISEMI,
(UMISETA) Teknolojia Wanafunzi Shule ya
Sekondari
16 Juni, 2023 Siku ya Mtoto wa Afrika Wizara ya Litapangwa Serikali, Wananchi,
Maendeleo ya Watoto
Jamii, Jinsia,
Wanawake na
Makundi Maalum
17Juni, 2023 Maadhimisho ya Siku ya | Ofisi ya Makamu | Tanzania Ofisi ya Makamu
Jangwa Duniani wa Rais wa Rais
na Jamii
19 Juni, 2023 Maadhimisho ya Siku ya | Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi na
Seli Mundu (Sickle Cell) Wananchi
Duniani
19 — 23 Juni, 2023 | Mkutano wa 32 wa Wizara Ya Mifugo | Geneva Serikali, Wananchi

Mkataba wa Biashara
ya Kimataifa ya Spishi
Zilizo Hatarini Kutoweka
za Wanyama na Mimea
Pori (CITIES)

Na Uvuvi
(Sekta Ya Uvuvi)
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JUNI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
20 Juni, 2023 Siku ya  Wakimbizi | Wizaraya Mambo | Dar es Salaam |(ldara ya Huduma
Duiani ya Ndani ya Nchi kwa Wakimbizi

Wizara, Umoja wal
Kimataifa

20 — 22 Juni, 2023

23 Juni, 2023

Mdahalo wa Kimkakati | Wizara ya Mambo | Mauritius Wizara ya Mambo
wa miaka 25 yab IORA ya Nje na ya Nje na
Ushirikiano wa Ushirikiano wa|
Afrika Mashariki Afrika Mashariki,
Wizara ya Fedha na
Mipango, Wizara ya
Ujenzi na Uchukuzi
(Uchukuzi), Wizara
ya Mifugo na Uvuvi,
Wizara ya Uchumu
wa Buluu na Uvuvi
Siku ya Wajane Wizara ya Litapangwa Serikali, Jamii
Maendeleo ya
Jamii, Jinsia,
Wanawake na
Makundi Maalum
Siku ya Utumishi wa Ofisi ya Rais- Dodoma Watumishi

Umma

Menejimenti ya
Utumishi wa
Umma na
Utawala Bora
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JUNI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
24 Juni - 01 Maadhimisho ya Siku ya | Wizara ya Kiimo | Litapangwa Wizara, Vyama vya
Julai, 2023 Ushirika Ushirika, Wanachi
25 Juni, 2023 Siku ya Mabaharia | Wizaraya Ujenzi | London au |Wadau wa sekta yal
Duniani (World na Uchukuzi Mwanza usafiri kwa njia ya
Seafarers’ Day) (Uchukuzi) maiji.
Mabaharia
26 Juni, 2023 Maadhimisho ya Siku ya Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi na
Kimataifa ya Kupinga Wananchi
Matumizi Mabaya ya
Madawa ya Kulevya na
Usafirishaji Haramu
26 — 28 Juni, 2023 | Mkutano wa Kikosi Kazi | Wizara ya Mambo | Kwa Njia ya Wizara ya Mambo
cha Mawagziri wa ya Nje na Mtandao ya Nje na
Mtabngamano wa Ushirikiano wa Ushirikiano wa
Kiuchumi wa Kikanda | Afrika Mashariki Afrika Mashariki,
(SADC) Wizara ya Fedha na
Mipango na Wizara
ya Uwekezaji,
Viwanda na
Biashara
28 — 30 Juni, 2023 | Siku ya Kimondo Wizara ya Songwe Ofisi ya Mkuu wa

Maliasili na Utalii

Mkoa wa Songwe
Wizara ya Maliasili
na Utalii/ Wananchi

28 Juni— 13 Julai,
2023

Maonesho ya 47 ya
Biashara ya Kimataifa ya

Wizara ya
Uwekezaji,

Dar es Salaam

Wafanyabiashara,

\Washiriki wal
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JUNI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU

Dar es Salaam - Viwanda na Maonesho,
Sabasaba Biashara Wananchi wote

29 Juni, 2023 Mkutano wa Kitaalamu Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi, Wizara
wa Kujadili Maendeleo
ya Nchi kuhusu Sera ya
vvu

Juni, 2023 Siku ya Udhibiti wa Wizara ya Litapangwa Serikali,
Bidhaa Bandia Duniani Uwekezaji, Wafanyabiashara,
(World Anti Counter Feit Viwanda na Wananchi
Day) Biashara
Kilele cha Miundombinu | Wizara ya Ujezi Dar es Salaam Wadau wa Usafiri
Bora ya Usafiri (Smart na Uchukuzi na Usafirishaji
Transport Infrastructures (Uchukuzi)
Summit)
Uwekaji Jiwe la Msingila | Wizara ya Ujenzi | Mwanza Viongozi, Wizara,
Mradi wa Ujenzi wa na Uchukuzi TBA, Wananchi
Nyumba za Watumishi (Ujenzi)
wa Umma katika eneo la
Ghana jijini Mwanza
Mkutano wa STAMICO | Wizara ya Madini | Dodoma Wizara ya Viwanda

na Wadau wa Uchimbaji
Madini ya Viwandani na
Mikoa ya Pwani na Dar
Es Salaam

na Biashara,
NEMC, TAMISEMI,
Ofisi ya Makamu wa
Rais Mazingira,
Mikoa ya Dar Es

Salaam, Pwani,
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Vyama vya
wachimbaji, wenye
viwanda, watumiaji
wa madini ya
viwandani, taasisi
za umma, CTIl, TRA
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JULAI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
02 Julai, 2023 Mkutano wa Baraza la | Wizara ya Fedha na | Addis Ababa, Wizara ya Fedha
Mawaziri wa Umoja Mipango Ethiopia na Mipango,
wa Afrika Wizara ya Mambo
ya Nje nal
Ushirikiano wa
Kimataifa
03 Julai, 2023 African Caucus Wizara ya Fedha na | Misri Wizara ya Fedha
Mipango na Mipango na
Wataalam
05 Julai, 2023 Mkutano wa 26 wa | Wizaraya Mambo | Litapangwa Jeshi la Polisi
Bara la Afrika wa ya Ndani ya Nchi
Majeshi ya Polisi
(Interpol Africa
Reginal Conference)
07 Julai,2023 Siku ya Kiswahili Wizara ya Litapangwa Ofisi  ya Rais,
Duniani Utamaduni, Sanaa Ikulu; Ofisi  ya
na Michezo Wagziri Mkuu;
Wizara ya
Utamaduni, Sanaa
na Michezo;

Makatibu Wakuu;
Mabalozi wa nchi;
Maafisa
Utamaduni na
Utamaduni;

Cultural
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JULAI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
Attachees; Vituo
vya Utamaduni
ndani na nje ya
nchi; Wadau wa
Utamaduni;
Watanzania kwa
jumla

Kilele Maonesho vya Wizara ya Dar Es Salaam |Viongozi,
Biashara ya Kimataifa | Uwekezaji, Viwanda Wafanyabiashara,
(Sabasaba) na Biashara Wananchi

08 Julai, 2023 Mkutano wa Dharura | Wizaraya Mambo | Litapangwa Jeshi la Polisi
wa Wakuu wa Polisi ya Ndani ya Nchi
Nchi za Afrika
Mashariki (EAPCCO
Extra -  Ordinary
Meeting)

09 Julai, 2023 Mkutano wa Mwaka | Wizaraya Mambo | Litapangwa Jeshi la Polisi
wa Wakuu wa Polisi ya Ndani ya Nchi
Afrika Mashariki
(EAPCCO AGM)

10 Julai, 2023 Maadhimisho ya | Wizaraya Ulinzi na | Dodoma Viongozi wa
miaka 60 ya Jeshi la Kujenga Chama na Serikali
kuanzishwa kwa JKt Taifa Kitaifa, Viongozi

wa Kijeshi,

Wanajeshi, Vijana
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

JULAI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
wa JKT na
Wananchi.
11 Julai, 2023 Siku ya ldadi ya Watu | Wizara ya Fedha na | Zanzibar Taasisi za Serikali,
Duniani Mipango Taasisi zisizo za
Kiserikali, Wadau
wa
Maendeleo,
Wananchi,
Waandishi wal
Habari
12 Julai, 2023 Mkutano wa Mwaka | Wizara ya Mambo Windhoek, Jeshi la Polisi
wa Wakuu wa Majeshi ya Ndani ya Nchi Namibia
ya Polisi Nchi za Afrika
Kusini (28 SARPCCO)
17 Julai, 2023 Siku ya Ugunduzi wa | Wizara ya Maliasili | Ngorongoro Wizara ya Maliasili
Fuvu la Zinjathropus na Utalii na Utalii
Wadau wa
Sayansi ya
Chimbuko nal
Maendeleo ya
Binadamu
Mkutano wa Mawaziri | Wizaraya Mambo | Namibia Wizara ya Mambo
na Asasi ya Siasa, ya Nje na ya Nje na
Ulinzi na Amani wa Ushirikiano wa Ushirikiano wal
Jumuiya ya Afrika Mashariki Afrika  Mashariki,

Wizara ya Mambo
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JULAI

SHUGHULI/TUKIO

WIZARA/TAASISI

MAHALI

MHUSIKA MKUU

Maendeleo Kusini
mwa Afrika (SADC)

ya Ndani, Wizara
ya Ulinzi na Jeshi
la Kujenga Taifa
na Ofisi ya Rais

23 — 30 Julai

Majimaji Serebuka

Wizara ya Maliasili
na Utalii

Songea

Songea, Wizara
ya Maliasili na

Utalii na Taasisi
zake/ Wananchi

25 Julai, 2023

Siku ya Mashujaa

Wizara ya Ulinzi na
Jeshi la Kujenga
Taifa

Dodoma

Rais, Ofisi ya
Wagziri Mkuu,
Mkuu wa Majeshi,
Wakuu wa Mikoa
Maveterani wa
Vita Kuu ya Pili ya
Dunia

Wanajeshi na
vyombo vya ulinzi
na usalama.

Siku ya Bahari Afrika
(The African Day of
Seas and Oceans)

Wizara ya Ujenzi
na Uchukuzi
(Uchukuzi)

Bagamoyo

Wadau wa Sekta
ya Bahari na Sekta
ya usafiri kwa njia
ya maji

26 Julai, 2023

Mkutano wa Pili wa
Wakuu na
Wasimamizi wa Sekta
ya Bima na Hifadhi ya

Wizara ya Fedha na
Mipango

Zimbabwe

Wadau wa Sekta
za Bima na Hifadhi
ya Jamii-Afrika
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

JULAI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
Jamii kwa Nchi za
Afrika
27 Julai, 2023 Siku ya Bajeti ya | Wizaraya Fedhana | Dodoma Wananchi,
Serikali -Toleo la Mipango Waandishi wa
Mwananchi Habari, Wadau wa
Maendeleo
na Taasisi zisizo
za Kiserikali.
28 Julai, 2023 Maadhimisho ya Siku Wizara ya Afya Litapangwa VViongozi,
ya Homa vya Ini Wananchi
Duniani
31/07/2023 Zoezila Uboreshaji wa Ofisi ya Waziri Mikoa yote Serikali, Wanachi
Daftari la Kudumu la | Mkuu Sera, Bunge wote
Wapiga Kura Awamu na Uratibu
ya Kwanza
Julai, 2023 Maonesho ya Vyuo | Wizara ya Ujenzi na | Dar Es Salaam |Wananchi
vikuu Uchukuzi
(Uchukuzi)
31 Julai — 9 Agosti, | Maonesho ya Kilimo | Wizara ya Kilimo Mbeya Viongozi wa
2023 Nanenane Kitaifa, Mkoa,
Sekta Binafsi,
Washiriki wal
Maonesho,
Wananchi
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

JULAI SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
Julai, 2023 Kutekeleza  Mkakati | Wizara ya Katiba na | Mikoa yote Viongozi wa
wa Kampeni ya Kitaifa Sheria Tanzania Bara |Wizara Kitaifa
ya Huduma za na Zanzibar Wananchi
Msaada wa Kisheria
(Mama Samia Legal
Aid Campaign)
Julai, 2023 Uzinduzi wa Mkakati | Wizara ya Katiba na | Dar Es Salaam |Mh. Rais  wal

wa Kitaifa wa Kutoa Sheria na Unguja Jamhuri yal

Elimu ya Katiba ya Muungano wa

Jamhuri ya Muungano Tanzania;

wa Tanzania vya Mawaziri na

mwaka 1977 Mwanasheria
Mkuu wa Serikali;
Viongozi wal
VVyama vya Siasa
Rais wa Zanzibar
Mawaziri wa SMZ
na baadhi vya
Mawaziri wal
Serikali

Maonesho ya 18 ya Wizara ya Elimu, Litapangwa Serikali, Viongozi,

Elimu ya Juu Sayansi na Vyuo vya Elimu ya

Teknolojia Juu, Wananchi,

TCU

Kuweka Jiwe la Wizara ya Nishati Kigoma MoE, TANESCO,

Msingi Mradi wa

Wananchi
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JULAI

SHUGHULI/TUKIO

WIZARA/TAASISI

MAHALI

MHUSIKA MKUU

Kusafirisha Umeme
wa Nyakanazi-
Kigoma wa Msongo
wa KV 400
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

AGOSTI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI MAHALI WALENGWA

01 Agosti, 2023 Mkutano wa Mawaziri Wizara ya Fedha Nchi iliyoshikilia Wawakilishi wa
wa Wizara na Mipango Uenyekiti  wa |FIUs, Makatibu
zinazohusika na ESAAMLG Wakuu wa Wizara
Maswala ya Udhibiti husika, Mwenyekiti
wa Utakasishaji wa na Wajumbe wal
Fedha Haramu katika National
Nchi za Mashariki na Committee
Kusini mwa Afrika Wataalamu wa
(Council of Ministers vyombo vya
Meetings) Udhibiti

01-08 Agosti, 2023 | Maonyesho ya Wizara ya Kilimo Litapangwa Serikali, Wakulima,
Wakulima Viongozi,
(Nanenane) Wananchi

06 Agosti, 2023

Mkutano wa Mwaka
wa Wadau (Annual
Stakeholders Forum)
kuhusu Mipango ya
Mamlaka kuimarisha
Udhibiti Usafiri Ardhini

Wizara ya Ujenzi
na Uchukuzi
(Uchukuzi)

Dar Es Salaam

Wadau wa Sekta
za Usafiri Ardhini

11 Agosti, 2023 Kikao cha Kamati ya Wizara ya Afya Botswana Wizara, Viongozi,
Afya Kanda ya Afrika Wadau wa Afya
12 Agosti, 2023 Siku ya Tembo Wizara ya Maliasili | Dodoma Wizara ya Maliasili

Duniani (World
Elephant Day (Wed)

na Utalii

na Utalii, Wadau

wa Utalii
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

AGOSTI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI MAHALI WALENGWA
16 Agosti, 2023 Kumbukizi ya Vita vya | Wizara ya Maliasili | Kilwa Ofisi ya Mkuu wal
Majimaji, Nandete na Utalii wilaya ya Kilwa
Kilwa Wizara ya Maliasili
na Utalii
Wadau wa historia
ya vita vya
Majimaji/
Wananchi
17 Agosti, 2023 Maadhimisho ya Siku Wizara ya Mambo Namibia Waziri ya Mambo
ya Jumuiya ya ya Nje na ya Nje na
Maendeleo Kuisini Ushirikiano wa Ushirikiano wa|

21 Agosti—1
Septemba, 2023

mwa Afrika (SADC
Day)

Afrika Mashariki

Afrika Mashariki

Mkutano wa Mwaka
wa Wadau (Annual
Stakeholders Forum)
kuhusu Mipango ya
Mamlaka kuimarisha
Udhibiti Usafiri

Wizara ya Ujenzi na
Uchukuzi
(Uchukuzi)

Dar Es Salaam

Wadau wa Sekta
za Usafiri Ardhini

Ardhini
Mkutano wa Sita wa | Wizara ya Habari, New York - [Mawaziri wa
Majadiliano ya Mawasiliano na Marekani Wakuu wa

Mkataba wa Kimataifa
Dhidi ya Uhalifu wa
Mtandao

Teknolojia ya
Habari

Taasisi:- WHMTH,
WKS, OAG, NPS,
Jeshi la Polisi,
TCRA na e-GA

47



KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

AGOSTI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI MAHALI WALENGWA
23 Agosti, 2023 Maadhimisho ya Siku | Wizara ya Mambo Dodoma Jeshi la Polisi
ya Jeshi la Polisi ya Ndani na Nchi
31 Agosti, 2023 Maadhimisho ya Siku Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi na
ya Tiba Asilia ya Wananchi
Kiafrika
Agosti, 2023 Vikao vya Kamati za Ofisi ya Waziri Dodoma Wabunge wote,
Bunge Mkuu Sera, Bunge Serikali
na Uratibu
Siku ya Utundikaji | Wizara ya Maliasili | Singida Wizara ya Maliasili
Mizinga na Utalii na Utalii, vyama
vya wafugaji nyuki
nchini /Wananchi
Kongresi ya Wafugaji | Wizara ya Maliasili | Dodoma Wizara Maliasili na
Nyuki  Duniani - na Utalii Utalii na vyama vya
Apimondia wafugaji nyuki
nchini.
Mkutano wa Kumi na Ofisi ya Waziri Dodoma Serikali, Wabunge
Mbili wa Bunge Mkuu Sera, Bunge wote
na Uratibu
Utekelezaji wa | Wizara ya Katiba na | Mikoa yote |Viongozi wal
Mkakati wa Kitaifa wa Sheria Tanzania Bara |Wizara, Kitaifa,
Kutoa Elimu ya Katiba na Tanzania |[Asasi za Kiraia,
ya Jamhuri ya Zanzibar Wanazuoni; nal
Muungano wa Wananchi.

Tanzania ya mwaka
1977
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

AGOSTI SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI MAHALI WALENGWA
Uzinduzi wa Mradi wa | Wizara ya Nishati Rusumo- Marais wa Rwandal
Kuzalisha Umeme wa Kagera na Burundi
Rusumo-80 MG
Kuweka Jiwe la | Wizaraya Nishati Kigoma MoE, TANESCO,

Msingi Mradi wa
Kuzalisha Umeme wa
Malagarasi-49.5 MW

Wananchi
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

SEPTEMBA

SHUGHULI/TUKIO

WIZARA/TAASISI

MAHALI

WALENGWA

01 Septemba, 2023 | Kuanzishwa kwa | Wizaraya Ulinzina | Makao Makuu [Mkuu wa Majeshi
Jeshi la Wananchi Jeshi la Kujenga ya Jeshi Kambi |Wanajeshi wote
Tanzania Taifa za JWTZ
Maeneo ya
Huduma za
Kijamii
(Hospitalini na
Masoko)
02 Septemba, 2023 | Utoaji wa Tuzo za | Wizara ya Fedha na | Dodoma Makampuni yal
Umabhiri kwenye Mipango Bima, Taasisi
Soko la Bima zinazohusiana na
masuala ya Bima
na Wananchi wote
03 Septemba, 2023 | Mkutano wa Mwaka | Wizara ya Fedha na | Litapangwa Wizara ya Fedha
wa Bodi ya Mipango na Mipango,
Magavana (African Wizara ya Mambo
Trade Insurance - ya Nje na
ATI) Ushirikiano wa
Afrika Mashariki.
05 Septemba, 2023 | Mkutano wa Mfumo Wizara ya Kilimo Dar Es Salaam |Serikali, Viongozi,
wa Chakula Afrika Wizara
(African Food
System Summit)
05-08 Septemba, Wiki ya Ufuatiliaji, Ofisi ya Waziri Arusha Serikali, Wadau wal
2023 Tathmini na | Mkuu Sera, Bunge Ufuatiliaji, Tathmini
Kujifunza na Uratibu na Kujifunza
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

SEPTEMBA SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI MAHALI WALENGWA
6-7 Septemba, 2023 | Kongamano la | Wizara ya Habari, Dar es Salaam |Wataalam wa
(connect 2 connect) Mawasiliano na TEHAMA, Watafiti,
cac Teknolojia ya Wabunifu,
Habari Wawekezaji,

Wafanya biashara
na Wadau wengine

wa TEHAMA.
07 Septemba, 2023 | Mkutano wa Pili wa Wizara ya Fedha Dodoma Makatibu  Wakuu
Makatibu Wakuu wa na Mipango wa Wizara za
Wizara. Serikali ya
Zanzibar
08 Septemba, 2023 | Mwezi wa | Wizaraya Mambo Litapangwa Jeshi la Polisi
Usalimishaji na ya Ndani ya Nchi
Uteketezaji wa
Silaha Haramu
11 Septemba, 2023 | Kongamano La Wizara ya Litapangwa OWM, Wizara,
Saba la Baraza la | Uwekezaji, Viwanda NEEC, Wadau wa
Taifa la Uwezeshaji na Biashara Sekta ya Umma nal

Kiuchimi Taifa.

Binafsi, Asasi za
Kiraia, CMGs,
NGOs, Taasisi za
Elimu na Utafiti,
MSMEs, Taasisi za|
Fedha, BDSP, Ofisi
za Balozi,

Mashirika yal
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

SEPTEMBA SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI MAHALI WALENGWA
Kimataifa, Mifuko
ya Uwezeshaji,
Waratibu wal
Madawati yal
Uwezeshaji na
vyombo vyal
Habari.

12 -15 Septemba, Maadhimisho ya Wizara ya Mambo Mara Wananchi wa|

2023

Siku ya Mara
(Mara Day)

ya Nje na
Ushirikiano wa
Afrika Mashariki

Mkoa wa Mara nal
Mikoa Mingine ya
Tanzania hususani
wanaokaa kando
kando ya mto Mara
na Wananchi wa

Kenya
16 Septemba, 2023 | Siku ya Kitambulisho | Wizara ya Mambo Dar es Salaam |[Mamlaka yal
cha Taifa Duniani ya Ndani ya Nchi Vitambulisho vya
Taifa (NIDA)
18-22 Septemba, Mkutano wa Mwaka Wizara ya Brisbane, Wawakilishi wa
2023 wa Shirika la | Uwekezaji, Viwanda | Australia Nchi wanachama

Kimataifa la Viwango
Duniani (ISO Annual

na Biashara

Meeting)
20-21 Septemba, Kongamano la | Wizara ya Nishati Dar Es Salaam |[Wawekezaji wa
2023 Nishati ~ (Tanzania Sekta ya Nishati
Energy Congress)
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

SEPTEMBA SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI MAHALI WALENGWA

21 Septemba 2023 | Maadhimisho ya Wizara ya Mambo Litapangwa Serikali ya JMT,
Siku ya Amani ya Nje na Jumuiya za Umojal
Duniani Ushirikiano wa wa Mataifa na watu

Afrika Mashariki wote kwa ujumla.

22 Septemba, 2023 | Siku ya Faru Wizara ya Maliasili | Dodoma Wizara ya Maliasili
Duniani (World na Utalii na Utalii
Rhinoceros Day
(Wed)

25 Septemba, 2023 | Maadhimisho ya Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi na
Siku ya Wafamasia Wananchi
Duniani
Siku ya kichaa cha | Wizara ya Mifugo na | Litapangwa Wananchi,
Mbwa Duniani Uvuvi (Sekta ya Wafugaji
(World Rahes Day) Mifugo)
Maadhimisho ya Ofisi ya Waziri Mbeya Wananchi, Watu
Wiki ya Watu Wenye Mkuu Kazi, Ajira, wenye Viziwi
Viziwi Duniani Vijana a wenye

Ulemavu

26 Septemba, 2023 | Maadhimisho ya Wizaraya A Litapangwa Viongozi na
Siku ya Afya ya fya Wananchi
Mazingira Duniani

27 Septemba, 2023 | Siku ya Utalii | Wizara ya Maliasili | Dodoma Wizara ya Maliasili
Duniani (World na Utalii na Utalii,

Tourism Day)

UNWTO
(Kimataifa) nal

WMU, Watalii
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KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

SEPTEMBA SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI MAHALI WALENGWA
27-29 Septemba, 2023 | Mkutano Mkuu wa Ofisi ya Dodoma Mawakili wote wa
mwaka wa Mawakili | Mwanasheria Mkuu Serikali
wa Serikali wa Serikali
28 Septemba, 2023 | Siku ya Kimataifa | Wizara ya Habari, Litapangwa Wananchi,
Kupata Taarifa Mawasiliano na Waandishi wa
Teknolojia ya Habari Serikali
Habari (Idara ya Habari)
Siku ya Babhari Zanzibar Wadau wa sekta ya
Duniani (World usafiri kwa njia ya
Maritime Day) maji.
Siku ya Kimataifa ya | Wizara ya Ujenzi na | London/Pemba [Wadau wa Sekta
Sekta ya Usafirishaji Uchukuzi ya Usafrishaji kwa
kwa njia ya Maji (Uchukuzi) njia ya Maji
Duniani
29-30 Septemba, Jukwaa la Mashirika Wizara ya Dodoma Mashirika Yasiyo
2023 Yasiyo ya Kiserikali Maendeleo ya ya Kiserikali,
Jamii, Jinsia, Serikali
Wanawake na
Makundi Maalum
Septemba, 2023 Mkutano wa Mwaka Tanzania Serikali, Wajiolojia
wa Wajiolojia | Wizara ya Nishati
(Tanzania
Geological Society)
Maadhimisho ya | Wizaraya Ujenzi na | Litapangwa Bodi ya Usajili wal

Siku ya Wabhandisi

Uchukuzi (Ujenzi)

Wahandisi

Wahandisi

(ERB)
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SEPTEMBA SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI MAHALI WALENGWA
(Annual Engineers
Day - AED)
Maonesho ya sita (6) Wizara ya Madini Geita Wadau wa Sekta

ya teknolojia na
uwekezaji katika
sekta ya Madini

ya Madini zikiwemo
Taasisi za fedha
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OKTOBA SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
01 Oktoba, 2023 Siku ya Kimataifa ya Wizara ya Chato Serikali, Wanachi,
Wazee Maendeleo ya Wazee
Jamii, Jinsia,
Wanawake na
Makundi Maalum
Siku ya Mikindani Wizara ya Maliasili | Mikindani, Ofisi ya Mkuu wa
na Utalii Mtwara Mkoa wa Mtwara
Wizara ya Maliasili
na Utalii, Asasi ya
Kijamii, Tarde Aid
02 Oktoba, 2023 Maadhimisho ya | Wizara ya Fedha na | Arusha Taasisi za Fedha,
Wiki ya Mipango Wadau kutoka
Huduma za Fedha Serikalini na Sekta
Kitaifa Binafsi na Wananchi
wote
Siku ya Makazi Wizara ya Ardhi, Dodoma Wadau wa
Duniani Nyumba na Maendeleo ya
Maendeleo ya Makazi, Wananchi
Makazi
04 Oktoba, 2023 Siku ya Wanyama | Wizara Ya Mifugo | Litapangwa Wadau Ustawi wa
Duniani (World Na Uvuvi Haki za Wanyama
Animal Day) (Sekta Ya Mifugo) Duniani, Wafugaiji,
Wananchi wote
07 Oktoba, 2023 Maadhimisho ya Ofisi ya Waziri Litapangwa Wananchi

Mtoto Mwenye
Utindio wa Ubongo

Mkuu Kazi, Ajira,

56




KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

OKTOBA

SHUGHULI/TUKIO

WIZARA/TAASISI

MAHALI

MHUSIKA MKUU

Vijana na wenye

Watoto wenye

Ulemavu Utindio wa Ubongo
08 Oktoba, 2023 Siku ya Yai Duniani Wizara Ya Mifugo | Dar Es Salaam |[Serikali, Wananchi
Na Uvuvi wote

(Sekta Ya Mifugo)

08-16 Oktoba, 2023 | Siku ya Chakula | Wizara Ya Mifugo | Litapangwa Wadau wote wa
Duniani (World Na Uvuvi afya ya Jamii na
Food Day) (Sekta Ya Uvuvi) Usalama wa
VVyakula na
Wananchi
09 Oktoba, 2023 Maadhimisho ya | Wizara ya Habari, | Litapangwa Wizara na Taasisi
siku ya  Posta Mawasiliano na zake
Duniani Teknolojia ya
Habari
09-15 Oktoba, 2023 | Wiki ya Usalamawa | Wizara ya Ujenzi na | Mwanza Idara ya Usalama
Reli Uchukuzi
(Uchukuzi)
10 Oktoba, 2023 Maadhimisho ya Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi na
Siku ya Afya ya Akili Wananchi
Duniani
10-16 Oktoba, 2023 | Maadhimisho ya | Wizaraya Kilimo Litapangwa Serikali, Viongozi,

Siku ya Chakula
Duniani

Wananchi

11 Oktoba, 2023

Maazimisho ya Wiki
ya Bima Nchini

Wizara ya Fedha na
Mipango

Dar es Salaam

Makampuni ya
Bima, Taasisi

zinazohusiana na
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OKTOBA

SHUGHULI/TUKIO

WIZARA/TAASISI

MAHALI

MHUSIKA MKUU

masuala ya Bima na
Wananchi wote

Maonesho ya | Wizara Ya Mifugo | Dar Es Salaam [Wafugaji, Wadau
Ndege Wafugwao Na Uvuvi wa tasnia ya ndege
(Sekta Ya Mifugo) wafugwao, Serikali
Siku ya Kimataifa ya Wizara ya Litapangwa Serikali, Watoto,
Mtoto wa Kike Maendeleo ya Jamii
Jamii, Jinsia,
Wanawake na
Makundi Maalum
12 Oktoba, 2023 Maadhimisho ya Wizara ya Afya Litapangwa Viongozi, Wananchi
Siku ya Macho
Duniani
13 Oktoba, 2023 Siku ya Maafa Ofisi ya Waziri Litapangwa Serikali, Wananchi
Duniani Mkuu Sera, Bunge wote
na Uratibu
Siku ya Mbolea | WizarayaKilimo Litapangwa Wizara, Viwanda,
Duniani Wakulima
14 Oktoba, 2023 Siku ya Viwango | Wizara ya Habari, | Litapangwa Wizara zote, TCRA
Duniani (World Mawasiliano na na TTCL
Standards Day) Teknolojia ya
Habari
Kumbukumbu  ya Ofisi ya Waziri Manyara Wananchi, Taasisi

Mwalimu Nyerere-
Kilele cha Mbio za
Mwenge

Mkuu, Kazi, Ajira,
Vijana na wenye
Ulemavu

za Serikali na
Binafsi

Vijana
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OKTOBA SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
15 Oktoba, 2023 Maadhimisho ya Ofisi ya Waziri Litapangwa Wananchi, Watu
Watu Wasioona Mkuu, Kazi, Ajira, Wasioona
Vijana na wenye
Ulemavu
Siku ya Mwanamke Wizara ya Litapangwa Serikali, Wanawake,
Anayeishi Kijijini Maendeleo ya Jamii
Jamii, Jinsia,
Wanawake na
Makundi Maalum
16 Oktoba, 2023 Siku ya Chakula Wizara ya Litapangwa Wadau wa chakula,
Duniani (World Uwekezaji, Wananchi
Food Day) Viwanda na
Biashara
17 Oktoba, 2023 Siku ya | Wizara ya Fedha na | Litapangwa Taasisi za Serikali,
Kutokomeza Mipango Taasisi zisizo za
Umaskini Duniani Kiserikali, Wadau
wa
Maendeleo,
Wananchi,
Waandishi wa
Habari
18 Oktoba, 2023 Mikutano ya Mwaka | Wizara ya Fedha na | Washington Wizara ya Fedha na
2023 ya IMF na WB Mipango D.C. Mipango na
Wataalam
21 Oktoba, 2023 Siku ya Wapima | Wizaraya Ardhi, Dodoma Wapima (wa Serikali
Duniani Nyumba na na Binafsi)
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OKTOBA SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
Maendeleo na
Makazi
20 Okt-09 Nov, Mkutano wa 77 wa | Wizaraya Katiba | Arusha Nchi wanachama
2023 Kamisheni ya Afrika na Sheria wa Umoja wa Afrika
ya Haki za
Binadamu na Watu.
24 Oktoba, 2023 Maadhimisho ya Wizara ya Mambo | Dodoma au Serikali ya JMT na

Siku ya Umoja wa
Mataifa (UN Day)

ya Nje na
Ushirikiano wa
Afrika Mashariki

Dar Es Salaam

Jumuiya ya Umoja
wa Mataifa.

25 Oktoba, 2023

Maadhimisho ya
Kichwa Kikubwa na
Mgongo Wazi

Ofisi ya Waziri
Mkuu Kazi, Ajira,
Vijana na Wenye

Ulemavu

Litapangwa

Serikali, Wananchi,
Watoto wenye
Kichwa Kikubwa

25 — 27 Oktoba,
2023

Kongamano la Taifa
la TEHAMA Ia
Mwaka 2023 (TAIC
7)

Wizara ya Habari,
Mawasiliano na
Teknolojia ya
Habari

Dar es Salaam

Wataalam wa
TEHAMA, Watafiti,
Wabunifu,
Wawekezaji,
Wafanya biashara
na Wadau wengine
wa TEHAMA.

25-26 Oktoba, 2023

Mkutano wa Tano
(5) wa Kimataifa wa
Uwekezaji  katika
Sekta ya Madini

Wizara ya Madini

Dar Es Salaam

Wadau wa Madini
kutoka ndani na Nje
ya Nchi wakiwemo

mawagziri wa madini,
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OKTOBA SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
Mabalozi, Taasisi za
Fedha, Wananchi
27 Oktoba, 2023 Mkutano wa Shirika | Wizara ya Mambo Litapangwa |Jeshi la Polisi
la Polisiwa Bara la | ya Ndaniya Nchi
Afrika (AFRIPOL)
26-28 Oktoba, 2023 | Tamasha la Wizara ya Bagamoyo, [Serikali, Cultural
Kimataifa la | Utamaduni, Sanaa Pwani Attachees; Vituo vya
Utamaduni na na Michezo Utamaduni ndani na
Sanaa Bagamoyo nje ya nchi; Wadau
wa Utamaduni na
Sanaa; Watanzania
31 Oktoba, 2023 Siku ya Miji Duniani Wizara ya Ardhi, Dodoma Mipangomiji,
Nyumba na Wananchi
Maendeleo ya
Makazi
Oktoba, 2023 Sherehe za Siku ya Wizara ya Dar Es Salaam |Wadau wa Viwango
Viwango  Duniani Uwekezaji, (Waandaaji na
(IsO World Viwanda na watumiaji)
Standards Day) Biashara
Vikao vya Kamati za Ofisi ya Waziri Dodoma Serikali, Wabunge
Bunge Mkuu Sera, Bunge wote
na Uratibu
Maonesho ya 4 ya Wizara ya Njombe Wajasiliamali
SIDO ya Kitaifa Uwekezaji, Wadogo na Kati,
Taasisi
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OKTOBA SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
Viwanda na zinazohusiana na
Biashara SIDO, wadau, na
Wananchi wote kwal
ujumla.
Siku ya Mabalozi | Wizara ya Ujenzi na | Mtwara Wadau wa Usalamal

wa Usalama Uchukuzi barabarani
Barabarani (Uchukuzi)
Maonesho ya | Wizaraya Maliasili | Dar es salaam |Viongoz, Wizara,
Swalhili na Utalii Bodi ya Utalii
International Tanzania (TTB)
Tourism Expo
(SITE)
Mkutano wa Kumi Ofisi ya Waziri Dodoma Serikali, Wabunge
na Tatu wa Bunge Mkuu Sera, Bunge wote

na Uratibu
Kongamano la Wizara ya Elimu, Litapangwa |Wizara, TLSB,
Kitaifa la Huduma Sayansi na Wananchi
za Maktaba, Teknolojia
Tamasha La Vitabu
Na Usomaji
Kuweka Jiwe la Wizara ya Nishati Kagera MoE, Wadau

Msingi na Uzinduzi
wa Mradi wa

Kuzalisha Umeme
wa Kakono- 87MW
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OKTOBA SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU

Mkutano Mkuu Bodi Wizara ya Ardhi, Arusha Wathamini
ya Usajili wa Nyumba na waliosajiliwa na
Wathamini Maendeleo ya Bodi

Makazi
Mkutano Mkuu wa Wizara ya Ardhi, Dodoma Maafisa Mipangomiji
Bodi ya Maafisa Nyumba na waliosajiliwa na
Mipango Miji Maendeleo ya Bodi

Makazi
Wiki ya Wizara ya Afya Litapangwa  |Wiki ya

Uhamasishaji wa
Kuzuia na Kudhibiti
Maambukizi
Duniani (World
Infection Prevention
and Control
Awareness Week)

Uhamasishaji wa
Kuzuia na Kudhibiti
Maambukizi Duniani
(World Infection
Prevention and
Control Awareness

Week)

63




KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

NOVEMBA SHUGHULI/TUKIO WIZARA/TAASISI | MAHALI WALENGWA

01 Novemba, 2023 | Kikao cha Mwaka Wizara ya Afya Litapangwa Wizara, Viongozi,
cha Kujadili Hali ya Wadau wa Afya
Utekelezaji, Mapitio
ya Mafanikio vya
Malengo ya Mpango
wa Taifa wa
Kudhibiti UKIMWI

02 Novemba, 2023 Siku ya Kimataifa ya | Wizara ya Habari, | Ofisiza TBC Waandishi wa|
Kuondoa Kinga Mawasiliano na Habari, Wadau wa
Dhidi nya Uharifu Teknolojia ya Habari serikali
kwa Waandishi wa Habari (Idara ya Habari)
Habari

03 Novemba, 2023 | Siku ya Afya Moja Ofisi ya Waziri Litapangwa Serikali, Wadau wal

MKkuu Sera, Bunge Afya
na Uratibu

05 Novemba, 2023 | Siku ya Sunami | Wizaraya Ujenzi Dar Es Salaam |Wananchi

Duniani na Uchukuzi
(Uchukuzi)

06-08 Nov, 2023 Siku ya Kimataifa ya | Wizara Ya Mifugo | London UK Wawekezaji,
Masoko ya Utalii Na Uvuvi Watalii Nje.
(World Travel | (Sekta Ya Uvuvi)
Market)

08 Novemba, 2023 | Mkutano wa | Wizaraya Fedha | Dares Saalaam |Mawaziri, Makatibu
Majadiliano ya na Mipango Wakuu,
Kimkakati kati ya Wakurugenzi  wa

Serikali na Washirika

Sera na Mipango

64



KALENDA KUU YA MIKUTANO NA MATUKIO YA KISERIKALI YA MWAKA 2023

NOVEMBA

SHUGHULI/TUKIO

WIZARA/TAASISI

MAHALI

WALENGWA

wa Maendeleo kwa
Ngazi ya Makatibu
Wakuu na Mawaziri
(Strategic
Dialogues)

wa Wizara na
Taasisi za Serikali
& Washirika wal
Maendeleo (DPs)

09 Novemba, 2023 Maadhimisho Ya Wizara ya Dar es Salaam  |Wazalishaji wal
Siku ya  Ubora Uwekezaji, Bidhaa na Watoa
Duniani na Tuzo za Viwanda na Huduma,
Ubora Kitaifa Biashara Wanahabari,
Wizara ya
Uwekezaji,
Viwanda na
Biashara, Taasisi
Wakilishi za Sekta
Binafsi
11 Novemba, 2023 | Siku ya | Wizara Ya Mifugo | Litapangwa Serikali, Wananchi
Uhamasishaji wa Na Uvuvi
Matumizi Sahihi ya | (Sekta Ya Mifugo)
Dawa Duniani
(World AMR
Awereness Day)
14 Novemba, 2023 | Maadhimisho ya Wizara ya Afya Litapangwa VViongozi,
Siku ya Kisukari Wananchi

Duniani
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NOVEMBA SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI WALENGWA
15 - 21 Novemba, Siku ya  Mvuvi | Wizara Ya Mifugo | Litapangwa Jamii, Wavuvi na
2023 Duniani (Mvuvi day) na Uvuvi Wadau wa
(Sekta Ya Uvuvi) Maendeleo
18 Novemba, 2023 | Siku ya Takwimu | Wizaraya Fedha | Chuo cha |Chuo cha Takwimu
Afrika na Mipango Takwimu Mashariki mwal
Mashariki mwa |Afrika, Ofisi yal
Afrika Taifa
ya Takwimu na
Wadau  wengine
wa Takwimu
18-24 Novemba, Wiki ya Wizara ya Afya Litapangwa VViongozi,
2023 Uhamasishaji Wananchi, Wadau
Duniani kuhusu wote wa afya ya
Dawa za Viini (World Jamii na Usalama
Antimicrobial wa Vyakula
Resistance
Awareness Week)
19 Novemba, 2023 | Maadhimisho ya Wizara ya Afa Litapangwa Viongozi,
Siku ya Wananchi
Kuhamasisha
Matumizi ya Choo
Duniani
20 Novemba, 2023 Siku ya Kimataifa ya Wizara ya Litapangwa Serikali, Watoto,
Haki ya Mtoto Maendeleo ya Jamii

Jamii, Jinsia,
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NOVEMBA SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI WALENGWA
Wanawake na
Makundi Maalum
25 Novemba- 10 Kampeni ya Siku 16 Wizara ya Litapangwa Serikali, Wananchi

Desemba, 2023

za Kupinga Ukatili
wa Kijinsia

Maendeleo ya

Jamii, Jinsia,

Wanawake na
Makundi Maalum

28 Novemba, 2023

Mkutano Mkuu wa
INTERPOL wa 91
wa Wakuu wa Polisi
(INTERPOL General

Wizara ya Mambo
ya Ndani ya Nchi

Vienna Austria

Jeshi la Polisi

Assembly)

29 Novemba, 2023 | Kongamano la | WizarayaFedha | Dares Salaam |Wahasibu na
Wahasibu la na Mipango Wakaguzi wal
Tanzania (NBAA) Hesabu wote
Tanzania na Afrika|

Mashariki
30 Novemba, 2023 | Kongamano La Taifa Wizara ya Dodoma Serikali, Wadau
la Local Content Uwekezaiji, Wa  Sekta Ya
Viwanda na Umma Na Binafsi,
Biashara Asasi za Kiraia,
CMGS, NGOs,
Taasisi Za Elimu

Na Utafiti, Msmes,
Taasisi Za Fedha,
BDSP, Ofisi za
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NOVEMBA SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI WALENGWA
Balozi, Mashirika
ya Kimataifa,
Wawekezaji,
Wakandarasi,
Mifuko yal
Uwezeshaji,
Waratibu Wal
Madawati yal
Uwezeshaji na
Vyombo vyal
Habari.

Novemba, 2023 Kuazimisha Miaka Wizara ya Roma, ltalia Wadau wal
60 vya Shirika la Uwekezaiji, Viwango vyal
Kimataifa la Viwango Viwanda na chakula nal
vya Chakula (Codex Biashara \Wawakilishi wal
Alimentarius nchi wanachama
Commission)
Michezo ya Vyuo | WizarayaElimu, | Litapangwa Wizara, Vyuo vya

vya Ualimu
(UMISAVUTA)

Sayansi na
Teknolojia

Ualimu, Wananchi

Kufanya
Kongamano la
Nishati Safi (Claen
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NOVEMBA SHUGHULI/TUKIO WIZARAI/TAASISI | MAHALI WALENGWA
Novemba, 2023 Cooking
Conference) Wizara ya Nishati
Mkutano wa Maeneo Wadau wote,
Uelimishaji wa yaliyopitiwva  na [Wananchi

Novemba, 2023

Wadau kwa Mradi
wa Bomba la Mafuta
Ghafi la Afrika
Mashariki (EACOP)

Mradi

Kupokea Shehena
ya Kwanza vya
Mabomba kwa ajili
ya Mradi wa EACOP

Wizara ya Nishati

Dar Es Salaam

Wadau wa Ndani
na Nchi za Nje

Uzinduzi wa | Wizara ya Nishati | Tabora Wadau wa ndani

Kiwanda cha na Nchi za Nje na

Kuwekea Mabomba Waandishi wa

Mfumo wa Upashaji Habari

joto wa Bomba la

EACOP

Mkutano Mkuu wa Litapangwa \Viongozi, Wajumbe

Bodi za Mabonde wa Bodi, Wataalam
Wizara ya Maji

Mkutano Mkuu wa Litapangwa Viongozi,

Mwaka wa Sekta ya Wataalam

Maji (Annual General
Meeting-AGM)
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DESEMBA SHUGHULI/TUKIO | WIZARA/TAASISI | MAHALI MHUSIKA MKUU
01 Desemba, 2023 Maadhimisho ya Siku Wizara ya Afya Litapangwa Serikali, Wananchi,
ya UKIMWI Duniani Wadau wa Afya
Siku ya  Watu | Ofisi yaWaziri Mkuu | Dodoma Wananchi
Wenye Ulemavu | Kazi, Vijana, Ajirana Watu Wenye Ulemavu
Duniani Watu wenye Ulemavu
05 Desemba, 2023 | Siku ya Ushindani Wizara ya Litapangwa Wizara, wafanyabiashara
Duniani ( World Uwekezaji, kupitia Jumuiya zao za
Competition Day) Viwanda na Uwakilishi, Wanasheria,
Biashara Asasi za Kiraia, Wizara au
Taasisi za Umma na
Binafsi, Vyama vya
Kutetea Haki zal
Watumiaiji,
Wawekezaji
wanafunzi wa Elimu ya
Juu wanaosomea
Taaluma za Biashara
na Sheria
05-07 Desemba, 2023 | Mkutano Mkuu wa | Wizaraya Fedha | Arusha Wataalam wa Ununuzi

Mwaka wa
Wataalamu wa
Ununuzi na Ugavi

na Mipango

na Ugavi kutoka sektal
ya Umma

na Binafsi
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DESEMBA SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI MHUSIKA
MKUU
7 Desemba, 2023 | Siku ya Umoja wa | Wizaraya Habari, | Litapangwa Wadau wa
Mawasiliano Afrika | Mawasiliano na Habari
(Africa Teknolojia ya
Telecommunication Habari
Union’ Day -ATU)
Maadhimisho ya Siku ya | Wizara ya Ujenzi | Makao Makuu ya |Mamlaka yal
Kimataifa ya Usafiri wa na Uchukuzi Mamlaka ya |Usafiri wa
Anga (Uchukuzi) Usafiri wa Anga. |Anga/Wadau wa
Sekta ya Usafiri
wa Anga.
09 Desemba, 2023 | Sherehe za Uhuru Ofisi ya Waziri Dodoma Wananchi,
Mkuu Sera, Serikali
Bunge na Uratibu
10 Desemba, 2023 | Siku ya Maadili na Haki Ofisi ya Rais- Litapangwa Umma wa
za Binadamu IKULU Watanzania
12 Desemba, 2023 | Maadhunisho ya Miaka | Wizara ya Mambo | Dar Es Salaam au  \Wizara ya
75 ya Universal ya Nje na Geneva Uswisi Mambo ya Nje,

Declaration of Human

Ushirikiano wa

Wizara ya Katiba

Rights Afrika Mashariki na Sheria,
Mabalozi nchini
Tanzania

Jukwaa la Kitaifa Ila Ofisi ya Rais- Litapangwa Umma wal

Mapambano Dhidi ya IKULU Watanzania

Rushwa
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DESEMBA SHUGHULI/TUKIO WIZARAITAASISI | MAHALI MHUSIKA
MKUU

18 Desemba, 2023 | Siku ya Kitaifa ya | Wizaraya Mambo | Dodoma Idara ya Uhamiaji
Wahamiaji Duniani ya Ndani ya Nchi

22-26 Desemba, Tamasha la Senene Wizara ya Bukoba Wizara yal

2023 Bukoba Maliasili na Utalii Maliasili na Utalii

Desemba, 2023 Kongamano la Wizara ya Habari, | Dar es Salaam Wizara ya
Maendeleo ya Sekta ya Mawasiliano na Habari, Wadau
Habari Teknolojia ya wa Habari,

Habari

Waandishi wa
Habari

Kongamano la | Wizara ya Nishati | Arusha Maafisa Ugavi na

Wataalam wa Ununuzi Ununuzi

na Ugavi

Maonesho ya Ofisi ya Waziri Burundi Wananchi

Wajasiriamali ya Mkuu Kazi, Wajasiriamali

Jumuiya ya  Afrika | Vijana, Ajirana wadogo

Mashariki Wenye Ulemavu

(Nguvukazi/Juakali)

Siku ya Utamaduni wa Wizara ya Kijiji cha (Wizara ya

Mtanzania Utamaduni, Makumbusho Dar [Maliasili na Utalii,
Sanaa na es salaam Wananchi
Michezo
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